
Tef ɗin da ba shi da hayaƙi mai ƙarancin hayaƙi, wanda ba shi da halogen, wani tef ne mai hana harshen wuta wanda aka yi da zane mai zare a gilashi a matsayin kayan tushe, wanda aka shafa shi da ruwan ƙarfe mai tsafta da kuma manne mai hana harshen wuta wanda ba shi da halogen a wani yanki a saman samansa na sama da na ƙasa, an gasa shi, an warke shi kuma an yanke shi.
Tef ɗin mai hana hayaki mai ƙarancin hayaki wanda ba shi da halogen ya dace da amfani da shi azaman tef ɗin naɗewa da kuma layin hana iskar oxygen a cikin kowane nau'in kebul mai hana wuta da kebul mai hana wuta. Lokacin da kebul ɗin ke ƙonewa, tef ɗin mai hana hayaki mai ƙarancin hayaki wanda ba shi da halogen zai iya shan zafi mai yawa, yana samar da layin hana zafi da kuma layin da aka yi da carbon, yana ware iskar oxygen, yana kare layin hana wuta daga ƙonewa, yana hana harshen wuta ya bazu a kan kebul ɗin, da kuma tabbatar da aiki na yau da kullun na kebul a cikin wani lokaci.
Ƙaramin hayaƙi da tef ɗin da ba shi da halogen yana fitar da hayaƙi kaɗan lokacin da yake ƙonewa, kuma babu iskar gas mai guba da ake samarwa, wanda ba zai haifar da "mummunan bala'i" ba yayin wuta. Idan aka haɗa shi da ƙaramin hayaƙi da kuma layin waje na murfin wuta mara halogen, kebul ɗin zai iya biyan buƙatun nau'ikan masu hana harshen wuta daban-daban.
Tef ɗin da ba shi da hayaƙi mai ƙarancin hayaƙi wanda ba shi da halogen ba kawai yana da ƙarfin hana harshen wuta ba, har ma yana da kyawawan halaye na injiniya da laushin laushi, wanda ke sa tsakiyar kebul ɗin ya daɗe sosai kuma yana kiyaye daidaiton tsarin tsakiyar kebul ɗin. Ba shi da guba, ba shi da wari, ba ya gurɓata idan aka yi amfani da shi, ba ya shafar ƙarfin ɗaukar kebul ɗin a lokacin aiki, yana da kyakkyawan kwanciyar hankali na dogon lokaci.
Ana amfani da shi galibi azaman babban haɗin kai da kuma layin hana iskar oxygen na kowane nau'in kebul mai hana wuta, kebul mai hana wuta.
| Abu | Sigogi na Fasaha | |||
| Kauri mara iyaka (mm) | 0.15 | 0.17 | 0.18 | 0.2 |
| Nauyin raka'a a cikin grams (g/m2) | 180±20 | 200±20 | 215±20 | 220±20 |
| Ƙarfin tauri (mai tsayi) (N/25mm) | ≥300 | |||
| Ma'aunin Iskar Oxygen (%) | ≥55 | |||
| Yawan Hayaki (Dm) | ≤100 | |||
| Iskar gas mai lalata da konewa ke fitarwa pH na maganin ruwa Watsawar ruwan da ke cikinsa (μS/mm) | ≥4.3 ≤4.0 | |||
| Lura: Ƙarin bayani dalla-dalla, tuntuɓi ma'aikatan tallace-tallace. | ||||
Ana sanya tef ɗin da ba shi da hayaƙi mai ƙarancin hayaƙi wanda ba shi da halogen a cikin kushin.
1) Za a ajiye samfurin a cikin rumbun ajiya mai tsabta, busasshe kuma mai iska.
2) Bai kamata a tara kayan tare da kayayyakin da ke iya kama wuta ba kuma bai kamata ya kasance kusa da inda wuta ke fitowa ba.
3) Ya kamata samfurin ya guji hasken rana kai tsaye da ruwan sama.
4) Ya kamata a cika kayan da aka yi amfani da su gaba ɗaya domin guje wa danshi da gurɓatawa.
5) Ya kamata a kare samfurin daga matsin lamba mai yawa da sauran lalacewar injiniya yayin ajiya.
6) Lokacin adana samfurin a yanayin zafi na yau da kullun shine watanni 6 daga ranar da aka samar. Fiye da watanni 6 na ajiya, ya kamata a sake duba samfurin kuma a yi amfani da shi kawai bayan an gama binciken.
ONE WORLD Ta Yi Alkawarin Samar Wa Abokan Ciniki Masu Inganci Wayoyi Da Kayan Kebul Da Ayyukan Fasaha Na Farko
Za ku iya neman samfurin samfurin kyauta na samfurin da kuke sha'awar wanda ke nufin kuna shirye ku yi amfani da samfurinmu don samarwa
Muna amfani da Bayanan Gwaji ne kawai da kuke son Ra'ayi da rabawa azaman Tabbatar da Halaye da Ingancin Samfura, sannan mu taimaka mana mu kafa Tsarin Kula da Inganci Mai Cikakke don Inganta Amincewar Abokan Ciniki da Manufar Siyayya, Don haka Da fatan za a sake tabbatar da hakan.
Za Ka Iya Cika Fom ɗin Da Ya Kamata Ka Nemi Samfura Kyauta
Umarnin Aikace-aikacen
1. Abokin Ciniki Yana da Asusun Isarwa na Gaggawa na Ƙasashen Duniya Ko da kuwa ba da son ransa ba (Ana iya dawo da kayan a cikin oda)
2. Cibiya ɗaya za ta iya neman samfurin kyauta guda ɗaya kawai na samfur ɗaya, kuma cibiya ɗaya za ta iya neman samfura har guda biyar na samfura daban-daban kyauta cikin shekara ɗaya
3. Samfurin yana ga Abokan Ciniki na Masana'antar Waya da Kebul ne kawai, kuma ga Ma'aikatan Dakunan Gwaji kawai don Gwajin Samarwa ko Bincike
Bayan ƙaddamar da fom ɗin, ana iya aika bayanan da kuka cike zuwa asalin DUNIYA ƊAYA don ƙarin bayani don tantance ƙayyadaddun samfura da kuma magance bayanan tare da ku. Kuma ana iya tuntuɓar ku ta waya. Da fatan za a karanta namutakardar kebantawaDon ƙarin bayani.