LSZH mahadi

Kayayyaki

LSZH mahadi

LSZH mahadi


  • Sharuɗɗan Biyan Kuɗi:T/T, L/C, D/P, da sauransu.
  • Lokacin Isarwa:Kwanaki 10
  • Jigilar kaya:Ta Teku
  • Tashar Jiragen Ruwa ta Lodawa:Shanghai, China
  • Lambar HS:3901909000
  • Ajiya:Watanni 12
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Gabatarwar Samfuri

    Ana yin mahaɗan LSZH ta hanyar haɗawa, sanya robobi, da kuma yin pelleting polyolefin a matsayin kayan tushe tare da ƙara masu hana harshen wuta marasa tsari, antioxidants, man shafawa, da sauran ƙari. Mahaɗan LSZH suna nuna kyawawan halayen injiniya da aikin hana harshen wuta, tare da kyawawan halayen sarrafawa. Ana amfani da shi sosai a matsayin kayan ɓoye a cikin kebul na wutar lantarki, kebul na sadarwa, kebul na sarrafawa, kebul na gani, da ƙari.

    LSZH Compounds-产品介绍1    LSZH Compounds-产品介绍2

    Alamar Sarrafawa

    Haɗaɗɗun LSZH suna da kyakkyawan ikon sarrafawa, kuma ana iya sarrafa su ta amfani da sukurori na PVC ko PE na yau da kullun. Duk da haka, don cimma mafi kyawun sakamakon fitarwa, ana ba da shawarar amfani da sukurori waɗanda ke da rabon matsi na 1: 1.5. Yawanci, muna ba da shawarar waɗannan sharuɗɗan sarrafawa:

    - Tsawon Mai Fitar da Kaya zuwa Girman Diamita (L/D): 20-25

    - Kunshin Allo (Ramin): 30-60

    Saitin zafin jiki

    Yanki na daya Yanki na biyu Yanki na uku Yanki na huɗu Yanki na biyar
    125℃ 135℃ 150℃ 165℃ 150℃
    Zafin da ke sama don tunani ne kawai, ya kamata a daidaita takamaiman tsarin kula da zafin jiki yadda ya kamata bisa ga takamaiman kayan aiki.

    LSZH Compounds-第一区表格下面1     LSZH Compounds-第一区表格下面2

    Ana iya fitar da mahadi na LSZH da kan extrusion ko kan bututun matsewa.

    Sigogi na Fasaha

    A'a. Abu Naúrar Bayanan Daidaitacce
    1 Yawan yawa g/cm³ 1.53
    2 Ƙarfin tauri MPa 12.6
    3 Ƙarawa a lokacin hutu % 163
    4 Zafin Jiki Mai Rage Tasirin Zafin Jiki -40
    5 Juriyar Girman 20℃ Ω·m 2.0×1010
    6 Yawan hayaki
    25KW/m2
    Yanayin rashin harshen wuta —— 220
    Yanayin Wuta —— 41
    7 Ma'aunin iskar oxygen % 33
    8 Tsarin tsufa mai zafi:100℃*240h ƙarfin juriya MPa 11.8
    Canji mafi girma a cikin ƙarfin taurin kai % -6.3
    Ƙarawa a lokacin hutu % 146
    Canji mafi girma a tsawaitawa a lokacin hutu % -9.9
    9 Nakasawar zafi (90℃, 4h, 1kg) % 11
    10 Yawan hayakin kebul na fiber na gani % watsawa≥50
    11 Bakin Teku A Taurin —— 92
    12 Gwajin Harshen Wuta Tsaye don Kebul Guda ɗaya —— Matakin FV-0
    13 Gwajin rage zafi (85℃, 2h, 500mm) % 4
    14 pH na iskar gas da aka fitar ta hanyar konewa —— 5.5
    15 Yawan iskar hydrogen da aka halogenated mg/g 1.5
    16 Ingancin iskar gas da aka fitar daga konewa μS/mm 7.5
    17 Juriya ga Fashewar Damuwa ta Muhalli, F0 (Adadin gazawa/gwaji) (h)
    Lamba
    ≥96
    0/10
    18 Gwajin juriyar UV 300h Saurin canjin tsayi a lokacin hutu % -12.1
    Saurin canjin ƙarfin tensile % -9.8
    720h Saurin canjin tsayi a lokacin hutu % -14.6
    Saurin canjin ƙarfin tensile % -13.7
    Bayyanar: launi iri ɗaya, babu ƙazanta. Kimantawa: cancanta. Ya dace da buƙatun umarnin ROHS. Lura: Ƙimar da ke sama ta yau da kullun bayanai ne na samfura bazuwar.

    LSZH Compounds-表格外观下面1     LSZH Compounds-表格外观下面2


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi
    x

    SHARUƊƊAN SAMFURI KYAUTA

    ONE WORLD Ta Yi Alkawarin Samar Wa Abokan Ciniki Masu Inganci Wayoyi Da Kayan Kebul Da Ayyukan Fasaha Na Farko

    Za ku iya neman samfurin samfurin kyauta na samfurin da kuke sha'awar wanda ke nufin kuna shirye ku yi amfani da samfurinmu don samarwa
    Muna amfani da Bayanan Gwaji ne kawai da kuke son Ra'ayi da rabawa azaman Tabbatar da Halaye da Ingancin Samfura, sannan mu taimaka mana mu kafa Tsarin Kula da Inganci Mai Cikakke don Inganta Amincewar Abokan Ciniki da Manufar Siyayya, Don haka Da fatan za a sake tabbatar da hakan.
    Za Ka Iya Cika Fom ɗin Da Ya Kamata Ka Nemi Samfura Kyauta

    Umarnin Aikace-aikacen
    1. Abokin Ciniki Yana da Asusun Isarwa na Gaggawa na Ƙasashen Duniya Ko da kuwa ba da son ransa ba (Ana iya dawo da kayan a cikin oda)
    2. Cibiya ɗaya za ta iya neman samfurin kyauta guda ɗaya kawai na samfur ɗaya, kuma cibiya ɗaya za ta iya neman samfura har guda biyar na samfura daban-daban kyauta cikin shekara ɗaya
    3. Samfurin yana ga Abokan Ciniki na Masana'antar Waya da Kebul ne kawai, kuma ga Ma'aikatan Dakunan Gwaji kawai don Gwajin Samarwa ko Bincike

    KUNSHIN SAMFURI

    FOM ƊIN BUƘATAR SAMFURI KYAU

    Da fatan za a shigar da takamaiman samfuran da ake buƙata, ko kuma a yi bayani a taƙaice game da buƙatun aikin, za mu ba da shawarar samfuran a gare ku.

    Bayan ƙaddamar da fom ɗin, ana iya aika bayanan da kuka cike zuwa asalin DUNIYA ƊAYA don ƙarin bayani don tantance ƙayyadaddun samfura da kuma magance bayanan tare da ku. Kuma ana iya tuntuɓar ku ta waya. Da fatan za a karanta namutakardar kebantawaDon ƙarin bayani.