Muna farin cikin sanar da nasarar isar daGel ɗin Ciko na Fiber na gani, Gel ɗin Cika Kebul na Tantancewa, Tef ɗin Karfe Mai Rufi da Roba, kumaJam'iyyar FRPga abokin cinikinmu na yau da kullun da ke Kazakhstan.
Tanadinmu mai dorewa nakayan kebul na ganiya sami amincewa mai ƙarfi daga abokan cinikinmu. Bayan karɓar oda, muna kula da kowane fanni na buƙatun abokin ciniki da kyau. Ana yin cikakken sarrafawa da shirya oda a wurarenmu na zamani. Ƙwararrun ƙungiyar ƙwararrunmu suna amfani da dabarun kera kayayyaki na zamani don tabbatar da takamaiman ƙayyadaddun bayanai. Bin ƙa'idodi masu tsauri ga matakan kula da inganci da ƙa'idodin ƙasashen duniya ya kasance alƙawarinmu na isar da kayayyaki masu inganci ga abokan cinikinmu masu daraja.
A DUNIYA ƊAYA, sadaukarwarmu ga gamsuwar abokan ciniki ta fi samar da kayayyaki masu inganci kawai. Ƙungiyarmu ta ƙwararru kan harkokin sufuri tana tsara shirye-shiryen kaya cikin tsanaki don tabbatar da jigilar kaya cikin sauri da aminci daga China zuwa Kazakhstan. Mun fahimci muhimmiyar rawar da ingantattun ayyukan sufuri ke takawa wajen cika wa'adin aiki da rage lokacin hutun abokan ciniki. Muna matukar godiya da ci gaba da haɗin gwiwarmu da abokan cinikinmu, kuma muna matukar godiya da ci gaba da amincewa da goyon bayansu.
Lokacin Saƙo: Nuwamba-24-2023