Muna farin cikin raba muku cewa mun kawo tef ɗin takarda mai nauyin kilogiram 600 ga abokin cinikinmu daga Ecuador. Wannan shi ne karo na uku da muka samar da wannan kayan ga wannan abokin ciniki. A cikin watannin da suka gabata, abokin cinikinmu ya gamsu da inganci da farashin tef ɗin takarda mai laushi da muka bayar. ƊAYA DUNIYA za ta samar da farashi mai kyau don taimaka wa abokin ciniki ya adana farashin samarwa a ƙarƙashin ƙa'idar Quality First.
Tef ɗin takarda na auduga, wanda kuma ake kira takardar keɓewa ta kebul, yana ba da dogon zare mai laushi da sarrafa ɓangaren litattafan almara, musamman ana amfani da shi don naɗewa, keɓewa da cike gibin kebul.
Ana amfani da shi musamman don naɗe kebul na sadarwa, kebul na wutar lantarki, layukan sigina masu yawan mita, layukan wutar lantarki, kebul na roba da aka rufe da roba, da sauransu, don keɓewa, cikawa, da kuma shan mai.
Tef ɗin takarda na auduga da muka bayar yana da fasalin haske mai kyau, jin daɗi, tauri mai kyau, rashin guba da muhalli da sauransu. Ana iya gwada shi da zafin jiki mai zafi na 200 ℃, ba zai narke ba, ba zai yi kumfa ba, ba zai manne ba, ba zai manne ba.
Ga wasu hotunan kayan kafin a kawo su:
| Ƙayyadewa | Ƙarawa Akaryewa(%) | Ƙarfin tauri(Ba a/CM ba) | Nauyin asali(g/m²) |
| 40±5μm | ≤5 | >12 | 30±3 |
| 50±5μm | ≤5 | >15 | 40±4 |
| 60±5μm | ≤5 | >18 | 45±5 |
| 80±5μm | ≤5 | >20 | 50±5 |
| Baya ga ƙayyadaddun bayanai da ke sama, wasu buƙatu na musamman na iya tsarawa bisa ga abokan ciniki |
An nuna manyan bayanai na fasaha na tef ɗin takarda na auduga a ƙasa don bayaninka:
Idan kuna neman tef ɗin takarda na auduga don kebul, da fatan za ku tabbata kun zaɓe mu, farashinmu da ingancinmu ba za su ba ku kunya ba.
Lokacin Saƙo: Agusta-24-2022