DUNIYA ƊAYA TA SAMU SABON UMARNIN WAYA TA PHOSPHET

Labarai

DUNIYA ƊAYA TA SAMU SABON UMARNIN WAYA TA PHOSPHET

A yau, ONE WORLD ta sami sabon oda daga tsohon abokin cinikinmu na Phosphate Steel Wire.

Wannan abokin ciniki sanannen masana'antar kebul ne mai amfani da hasken rana, wanda ya taɓa siyan kebul na FTTH daga kamfaninmu a baya. Abokan ciniki suna yaba wa samfuranmu kuma sun yanke shawarar yin odar Wayar Karfe ta Phosphate don samar da kebul na FTTH da kansu. Mun sake duba girman, diamita na ciki da sauran cikakkun bayanai na abin da ake buƙata tare da abokin ciniki, kuma a ƙarshe muka fara samarwa bayan cimma yarjejeniya.

Waya2
Waya1-575x1024

Wayar ƙarfe mai siffar phosphatized don kebul na fiber optic an yi ta ne da sandunan waya na ƙarfe mai ƙarfi na carbon ta hanyar jerin tsare-tsare, kamar zane mai kauri, maganin zafi, tsinken tsinkewa, wankewa, phosphating, busarwa, zane, da ɗaukar kaya, da sauransu. Wayar ƙarfe mai siffar phosphatized don kebul na gani da muke bayarwa tana da halaye masu zuwa:
1) Fuskar tana da santsi da tsabta, babu lahani kamar tsagewa, ƙuraje, ƙaya, tsatsa, lanƙwasawa da tabo, da sauransu;
2) Fim ɗin phosphating ɗin iri ɗaya ne, mai ci gaba, mai haske kuma baya faɗuwa;
3) Siffar tana da zagaye da girman da ya dace, ƙarfin tauri mai yawa, babban tsarin roba mai laushi, da kuma ƙarancin tsayi.


Lokacin Saƙo: Fabrairu-28-2023