ONE WORLD, babbar mai samar da kayan waya da kebul masu inganci, ta sanar da cewa oda ta biyu ta amfani da zaren ƙarfe mai galvanized ta fara jigilar kayayyaki zuwa ga abokin cinikinmu mai daraja a Pakistan. Kayayyakin sun fito ne daga China kuma galibi ana amfani da su don kebul, kebul na gani, da sauran kayayyaki.
DUNIYA ƊAYA ba ta da wata matsala wajen cika buƙatun abokan cinikinta, samar da kayayyaki na musamman, da kuma cika oda tare da matuƙar inganci da ƙwarewa. Wannan shine karo na huɗu da abokin ciniki ya sayi wannan samfurin daga gare mu. A cikin oda da suka gabata, abokan ciniki sun nuna yabo da yabo sosai ga samfuranmu da ayyukanmu. An san su da inganci da dorewa, abubuwan cika mu sune mafita mafi kyau don haɓaka kebul na fiber optic, tabbatar da tsawon rayuwarsu da aiki.
Ana sarrafa oda a hankali kuma ana shirya ta a cikin kayan aikinmu na zamani. Ƙungiyar ƙwararrunmu ta ƙwararru tana amfani da dabarun kera kayayyaki na zamani don samar da cikakkun bayanai. Tsarin kula da inganci mai tsauri da bin ƙa'idodin ƙasashen duniya yana tabbatar da cewa muna samar da kayayyaki masu inganci da inganci ga abokan cinikinmu.
Jajircewar ONE WORLD ga gamsuwar abokan ciniki ta wuce samar da kayayyaki na duniya. Ƙungiyarmu ta kwararru kan harkokin sufuri tana tsara kaya a hankali don tabbatar da jigilar kaya daga China zuwa Pakistan cikin lokaci da aminci. Mun san muhimmancin ayyukan sufuri masu inganci don cika wa'adin aikin da rage lokacin hutun abokan ciniki. Wannan ba shine karo na farko da muka yi aiki tare da abokan ciniki ba, kuma muna matukar godiya a gare su saboda karramawa da goyon bayan da suka ba mu.
Kamfanin One World Cable Materials Co., Ltd. zai iya samar muku da foil na aluminum. Tape ɗin Mylar, tef ɗin polyester, zaren arnylon, zaren toshe ruwa, PBT, PVC, PE, da sauran kayan kebul na waya.
Idan kuna da wasu buƙatu, da fatan za ku iya tuntuɓar mu. ONE WORLD tana fatan kafa dangantaka mai dorewa, abokantaka, da haɗin gwiwa tare da ku.
Lokacin Saƙo: Agusta-29-2023