Sake Siyan Tape ɗin Phlogopite Mica

Labarai

Sake Siyan Tape ɗin Phlogopite Mica

DUNIYA ƊAYA tana farin cikin raba muku wani labari mai daɗi: abokan cinikinmu na Vietnam sun sake siyan Phlogopite Mica Tape.

A shekarar 2022, wata masana'antar kebul a Vietnam ta tuntubi ONE WORLD ta ce suna buƙatar siyan tarin Phlogopite Mica Tepe. Saboda abokin ciniki yana da ƙa'idodi masu tsauri kan ingancin tef ɗin phlogopite mica, bayan tabbatar da sigogin fasaha, farashi da sauran bayanai, abokin ciniki ya fara neman wasu samfura don gwaji. A bayyane yake cewa samfuranmu sun cika buƙatunsu, kuma sun yi oda nan take.

A farkon shekarar 2023, abokin ciniki ya tuntube mu don sake siyan tarin Phlogopite Mica Tape. A wannan karon, buƙatar abokin ciniki ta yi yawa, kuma sun bayyana mana cewa haɗin gwiwarsu da mai samar da kayayyaki na baya bai yi kyau ba. Wannan odar sake siyan an yi ta ne don shirya don haɗa DUNIYA ƊAYA a cikin bayanan kula da masu samar da kayayyaki na kamfaninsu. Muna matukar farin ciki da cewa abokin ciniki zai iya gane samfuranmu da ayyukanmu.

tef ɗin phlogopite-mica
phlogopite-mica-tape1

A gaskiya ma, kayayyakin ONE WORLD suna da tsauraran hanyoyin sarrafawa tun daga kayan aiki, kayan aiki na samarwa, fasahar samarwa zuwa marufi, kuma akwai sashen duba inganci na musamman don kula da ingancin kayayyakin da aka gama. Waɗannan su ne muhimman dalilan da ya sa abokan ciniki suka san mu sosai kuma suka sake sayen mu.

A matsayinmu na masana'anta mai da hankali kan samar da kayan waya da kebul, manufarmu ita ce samar wa abokan ciniki kayan aiki masu inganci da araha da kuma rage farashi ga abokan ciniki. Haka nan za mu ci gaba da sabunta fasahar samarwa da kuma amfani da kayan aikin samarwa na zamani na ƙasashen duniya don samar wa abokan ciniki kayayyaki masu inganci, ƙarin fasahar ƙwararru da kuma ingantattun ayyuka.


Lokacin Saƙo: Oktoba-25-2022