An aika da yarn mai toshe ruwa, Ripcord da Polyester Binder Yarn zuwa Brazil Optical fiber Manufacturing

Labarai

An aika da yarn mai toshe ruwa, Ripcord da Polyester Binder Yarn zuwa Brazil Optical fiber Manufacturing

Mun yi nasarar jigilar samfuranZaren da ke toshe ruwa, RipcordkumaZaren Binder na Polyesterga wani kamfanin kera kebul na fiber optic a Brazil don gwaji.

Injiniyoyin tallace-tallace namu tare da samfuran kebul na abokin ciniki da takamaiman buƙatun sigogi, don yin kimantawa mai kyau da kuma gabatar da shawarwarin da suka dace. Don buƙatun abokan cinikinmu, muna ba da shawararZaren da ke toshe ruwatare da yawan faɗaɗawa da yawan shan ruwa, Ripcord mai shafa mai mai sauƙin tsagewa, da kuma Polyester Binder Yarn mai ƙarfi da juriyar zafin jiki mai yawa. Abokan ciniki sun nuna sha'awa sosai ga samfuran kebul na kamfaninmu kuma sun nemi kundin samfurin don ƙarin fahimta.

Samfurin duniya ɗaya

Abokin ciniki yana shirin zuwa China a wannan watan Mayu don ziyartar layin samar da kayayyaki namu mai sarrafa kansa da inganci don shimfida harsashin haɗin gwiwa na dogon lokaci a nan gaba. A wannan lokacin, za su yi hulɗa ta fuska da fuska da ƙungiyar ƙwararrun injiniyoyinmu don samun sassauci da aminci.mafita na kera kebul.

Muna matukar alfahari da cewa ƙarin abokan ciniki suna fara sani da amincewa da kayayyakinmu. Don ci gaba da ingantawa, muna zuba jari mai yawa a fannin bincike da haɓaka fasaha kowace shekara. Muna kuma horar da ƙungiyar ƙwararrun injiniyoyin kayan gwaji waɗanda za su iya ba da jagora ga masana'antun kebul a duk faɗin duniya.

Misalin duniya guda ɗaya


Lokacin Saƙo: Maris-20-2024