PE Rufin da aka Kumfa a jiki

Kayayyaki

PE Rufin da aka Kumfa a jiki

PE Rufin da aka Kumfa a jiki

Ingantattun Haɗaɗɗun Rufewa na PE Mai Kumfa na Jiki don waya da kebul. Ya dace da samar da layin kumfa na wayar tsakiya mai rufi ta kebul na Cat.6A, Cat.7, Cat.7A da Cat.8 LAN.


  • SHARUƊƊAN BIYA:T/T, L/C, D/P, da sauransu.
  • LOKACIN ISARWA:Kwanaki 10
  • jigilar kaya:Ta Teku
  • TASHA TA LOADING:Shanghai, China
  • Lambar HS:3901909000
  • Ajiya:Watanni 12
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Gabatarwar Samfuri

    Tare da ci gaba da haɓaka sadarwa ta hanyar sadarwa da kuma ci gaba da inganta bandwidth na watsawa, kebul na bayanai da ake amfani da su a hanyoyin sadarwa suna ci gaba da haɓaka zuwa ga mafi girman bandwidth na watsawa. A halin yanzu, Cat.6A da manyan kebul na bayanai sun zama manyan samfuran kebul na hanyar sadarwa. Don cimma ingantaccen aikin watsawa, irin waɗannan kebul na bayanai dole ne su ɗauki rufin kumfa.
    Haɗaɗɗen rufin PE na zahiri kayan kebul ne mai hana ruwa wanda aka yi da resin HDPE a matsayin kayan tushe, yana ƙara adadin wakilin nucleating da sauran ƙari, kuma ana sarrafa shi ta hanyar haɗawa, plasticization, da granulating.
    Ya dace a yi amfani da fasahar kumfa ta zahiri wadda ake amfani da ita wajen saka iskar gas mai matsin lamba (N2 ko CO2) a cikin filastik ɗin PE da aka narkar don samar da kumfa mai rufewa. Idan aka kwatanta da kumfa mai ƙarfi na PE, bayan an yi kumfa, za a rage ma'aunin dielectric na kayan; za a rage adadin kayan, kuma farashin zai ragu; za a rage nauyin; kuma za a ƙarfafa rufin zafi.
    Haɗaɗɗun OW3068/F da muke samarwa kayan rufi ne mai kumfa wanda aka yi amfani da shi musamman don samar da layin rufin kumfa na kebul. Kamanninsa yana da launuka masu launin rawaya mai haske tare da girman (φ2.5mm~φ3.0mm)×(2.5mm~3.0mm).
    A lokacin aikin samarwa, ana iya sarrafa matakin kumfa na kayan ta hanyar hanyar aiwatarwa, kuma matakin kumfa na iya kaiwa kusan kashi 70%. Digiri daban-daban na kumfa na iya samun daidaitattun dielectric daban-daban, ta yadda samfuran kebul na bayanai za su iya samun ƙarancin raguwa, mafi girman ƙimar watsawa, da kuma ingantaccen aikin watsawa na lantarki.
    Kebul ɗin bayanai da mahaɗan kumfa na OW3068/F PE ɗinmu suka samar zai iya cika buƙatun IEC61156, ISO11801, EN50173 da sauran ƙa'idodi.

    halaye

    Haɗaɗɗun kumfa na PE na lantarki don kebul na bayanai da muke bayarwa suna da halaye masu zuwa:
    1) Girman barbashi iri ɗaya ba tare da ƙazanta ba;
    2) Ya dace da fitar da iska mai sauri, saurin fitar da iska zai iya kaiwa sama da 1000m/min;
    3) Tare da kyawawan halayen lantarki. Madaidaitan dielectric yana da karko a mitoci daban-daban, tangent na asarar dielectric ba shi da yawa, kuma juriyar girma tana da girma, wanda zai iya tabbatar da kwanciyar hankali da daidaiton aiki yayin watsawa mai yawan mita;
    4) Tare da kyawawan halayen injiniya, wanda ba shi da sauƙin matsewa da nakasa yayin fitar da shi da kuma sarrafawa daga baya.

    Aikace-aikace

    Ya dace da samar da layin kumfa na wayar da aka rufe ta tsakiya ta Cat.6A, Cat.7, Cat.7A da kebul na bayanai na Cat.8.

    PE A zahiri

    Sigogi na Fasaha

    Abu Naúrar Perma'aunin tsari Matsakaicin ƙima
    Yawa (23℃) g/cm3 0.941~0.965 0.948
    Ƙimar kwararar narkewa (MFR) g/minti 10 3.0~6.0 4.0
    Lambar gazawar ƙarancin zafin jiki (-76℃) / ≤2/10 0/10
    Ƙarfin tauri MPa ≥17 24
    Tsawaita tsayi % ≥400 766
    Dielectric constant (1MHz) / ≤2.40 2.2
    Tangent asarar Dielectric (1MHz) / ≤1.0×10-3 2.0×10-4
    20℃ ƙarfin juriya Ω·m ≥1.0 × 1013 1.3×1015
    Lokacin shigar da iskar shaka na 200℃ (kofin jan ƙarfe) minti ≥30 30

    Hanyar Ajiya

    1) Ya kamata a adana samfurin a cikin rumbun ajiya mai tsabta, tsafta, busasshe kuma mai iska, kuma kada a tara shi da kayayyakin da za su iya kama wuta, kuma kada ya kasance kusa da wurin da gobara ta tashi;
    2) Ya kamata samfurin ya guji hasken rana kai tsaye da ruwan sama;
    3) Ya kamata a naɗe samfurin gaba ɗaya, a guji danshi da gurɓatawa;
    4) Zafin ajiya na samfurin ya kamata ya zama ƙasa da 50℃.

    Marufi

    Marufi na yau da kullun: jakar takarda da filastik don jakar waje, jakar fim ɗin PE don jakar ciki. Jimlar adadin kowace jaka shine 25kg.
    Ko kuma wasu hanyoyin marufi da ɓangarorin biyu suka yi shawarwari a kai.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi
    x

    SHARUƊƊAN SAMFURI KYAUTA

    ONE WORLD Ta Yi Alkawarin Samar Wa Abokan Ciniki Masu Inganci Wayoyi Da Kayan Kebul Da Ayyukan Fasaha Na Farko

    Za ku iya neman samfurin samfurin kyauta na samfurin da kuke sha'awar wanda ke nufin kuna shirye ku yi amfani da samfurinmu don samarwa
    Muna amfani da Bayanan Gwaji ne kawai da kuke son Ra'ayi da rabawa azaman Tabbatar da Halaye da Ingancin Samfura, sannan mu taimaka mana mu kafa Tsarin Kula da Inganci Mai Cikakke don Inganta Amincewar Abokan Ciniki da Manufar Siyayya, Don haka Da fatan za a sake tabbatar da hakan.
    Za Ka Iya Cika Fom ɗin Da Ya Kamata Ka Nemi Samfura Kyauta

    Umarnin Aikace-aikacen
    1. Abokin Ciniki Yana da Asusun Isarwa na Gaggawa na Ƙasashen Duniya Ko da kuwa ba da son ransa ba (Ana iya dawo da kayan a cikin oda)
    2. Cibiya ɗaya za ta iya neman samfurin kyauta guda ɗaya kawai na samfur ɗaya, kuma cibiya ɗaya za ta iya neman samfura har guda biyar na samfura daban-daban kyauta cikin shekara ɗaya
    3. Samfurin yana ga Abokan Ciniki na Masana'antar Waya da Kebul ne kawai, kuma ga Ma'aikatan Dakunan Gwaji kawai don Gwajin Samarwa ko Bincike

    KUNSHIN SAMFURI

    FOM ƊIN BUƘATAR SAMFURI KYAU

    Da fatan za a shigar da takamaiman samfuran da ake buƙata, ko kuma a yi bayani a taƙaice game da buƙatun aikin, za mu ba da shawarar samfuran a gare ku.

    Bayan ƙaddamar da fom ɗin, ana iya aika bayanan da kuka cike zuwa asalin DUNIYA ƊAYA don ƙarin bayani don tantance ƙayyadaddun samfura da kuma magance bayanan tare da ku. Kuma ana iya tuntuɓar ku ta waya. Da fatan za a karanta namutakardar kebantawaDon ƙarin bayani.