
Ana amfani da wannan samfurin don kare igiyoyin rufi marasa ƙarfi na 10kV da ƙasa da XLPE. Ana samar da shi da kayan aikin gida ta hanyar kayan aiki na mannewa.
Yana da kyakkyawan aikin injiniya da kwanciyar hankali.
Ana ba da shawarar yin aiki tare da na'urar fitar da PE
| Samfuri | Zafin Ganga na Inji | Zafin Gyaran Motsa Jiki |
| OW-YP(W)-10 | 70-110℃ | 110-118℃ |
| No | Abu | Naúrar | Bukatun Fasaha |
| 1 | Yawan Dangantaka | g/cm³ | ≤1.20 |
| 2 | Ƙarfin Taurin Kai | MPa | ≥12 |
| 3 | Ƙarawa a Hutu | % | ≥200 |
| 4 | Juriyar Girman 20℃ | Ω·cm | ≤100 |
| 5 | Juriyar Girman 90℃ | Ω·cm | ≤1000 |
| 6 | Juriyar Girman 90℃ bayan tsufar iska (100℃ × 168h) | Ω·cm | ≤1000 |
| 7 | Gwajin Tsufa ta Iska | / | (135±2℃) × 168h |
| 8 | Bambancin Ƙarfin Tashin Hankali Bayan Tsufa | % | ±25 |
| 9 | Bambancin Tsawo Bayan Tsufa | % | ±25 |
| 10 | Gwajin Saiti Mai Zafi | / | 200℃ × 0.2MPa × 15min |
| 11 | Ƙara zafi | % | ≤100 |
| 12 | Nakasa ta Dindindin bayan Sanyaya (Saitin) | % | ≤15 |
| 13 | Ƙarfin Barewa 20℃ | N/cm | 10-30 |
| 14 | Abubuwan Danshi | ppm | ≤800 |
| Lura: Ƙarin bayani dalla-dalla, tuntuɓi ma'aikatan tallace-tallace. | |||
ONE WORLD Ta Yi Alkawarin Samar Wa Abokan Ciniki Masu Inganci Wayoyi Da Kayan Kebul Da Ayyukan Fasaha Na Farko
Za ku iya neman samfurin samfurin kyauta na samfurin da kuke sha'awar wanda ke nufin kuna shirye ku yi amfani da samfurinmu don samarwa
Muna amfani da Bayanan Gwaji ne kawai da kuke son Ra'ayi da rabawa azaman Tabbatar da Halaye da Ingancin Samfura, sannan mu taimaka mana mu kafa Tsarin Kula da Inganci Mai Cikakke don Inganta Amincewar Abokan Ciniki da Manufar Siyayya, Don haka Da fatan za a sake tabbatar da hakan.
Za Ka Iya Cika Fom ɗin Da Ya Kamata Ka Nemi Samfura Kyauta
Umarnin Aikace-aikacen
1. Abokin Ciniki Yana da Asusun Isarwa na Gaggawa na Ƙasashen Duniya Ko da kuwa ba da son ransa ba (Ana iya dawo da kayan a cikin oda)
2. Cibiya ɗaya za ta iya neman samfurin kyauta guda ɗaya kawai na samfur ɗaya, kuma cibiya ɗaya za ta iya neman samfura har guda biyar na samfura daban-daban kyauta cikin shekara ɗaya
3. Samfurin yana ga Abokan Ciniki na Masana'antar Waya da Kebul ne kawai, kuma ga Ma'aikatan Dakunan Gwaji kawai don Gwajin Samarwa ko Bincike
Bayan ƙaddamar da fom ɗin, ana iya aika bayanan da kuka cike zuwa asalin DUNIYA ƊAYA don ƙarin bayani don tantance ƙayyadaddun samfura da kuma magance bayanan tare da ku. Kuma ana iya tuntuɓar ku ta waya. Da fatan za a karanta namutakardar kebantawaDon ƙarin bayani.