
A cikin kebul na SZ na kebul na gani, domin a kiyaye tsarin tsakiyar kebul ɗin ya dawwama kuma a hana tsakiyar kebul ɗin sassautawa, ya zama dole a yi amfani da zare mai ƙarfi na polyester don ɗaure tsakiyar kebul ɗin. Domin inganta aikin toshe ruwa na kebul na gani, sau da yawa ana naɗe tef ɗin toshe ruwa a tsaye a wajen tsakiyar kebul ɗin. Kuma domin hana tef ɗin toshe ruwa sassautawa, ana buƙatar ɗaure zaren polyester mai ƙarfi a wajen tef ɗin toshe ruwa.
Za mu iya samar da wani nau'in kayan ɗaurewa da ya dace da samar da kebul na gani - zaren ɗaure polyester. Samfurin yana da halaye na ƙarfi mai yawa, ƙarancin raguwar zafi, ƙaramin girma, rashin sha danshi, juriyar zafin jiki mai yawa da sauransu. Ana ɗaure shi da injin ɗaurewa na musamman, an shirya zaren da kyau kuma mai yawa, kuma ƙwallon zaren ba ya faɗuwa ta atomatik yayin aiki mai sauri, yana tabbatar da cewa zaren ya fito da aminci, ba ya kwance, kuma baya rugujewa.
Kowace takamaiman zaren polyester yana da nau'in da aka saba da shi da kuma nau'in raguwar ƙanƙanta.
Haka kuma za mu iya samar da zaren polyester na launuka daban-daban bisa ga buƙatun abokin ciniki don gano launi na kebul.
Ana amfani da yarn polyester musamman don haɗa tsakiyar kebul na gani da kebul da kuma ƙara matse kayan naɗewa na ciki.
| Abu | Sigogi na Fasaha | |||
| Yawan layi (dtex) | 1110 | 1670 | 2220 | 3330 |
| Ƙarfin tauri (N) | ≥65 | ≥95 | ≥125 | ≥185 |
| Tsawaita tsayi (%) | ≥13 (zaren da aka saba) | |||
| Ragewar zafi (177℃, minti 10, Pretension 0.05cN/Dtex) (%) | 4~6 (zaren da aka saba) | |||
| Lura: Ƙarin bayani dalla-dalla, tuntuɓi ma'aikatan tallace-tallace. | ||||
Ana saka zaren Polyester a cikin jakar fim mai hana danshi, sannan a saka shi a cikin allon zuma sannan a sanya shi a kan fakiti, sannan a ƙarshe a naɗe shi da fim ɗin naɗewa don marufi.
Akwai girman fakiti guda biyu:
1) 1.17m*1.17m*2.2m
2) 1.0m*1.0m*2.2m
1) Ya kamata a ajiye zaren polyester a cikin ma'ajiyar ajiya mai tsabta, tsafta, busasshe kuma mai iska.
2) Bai kamata a tara kayan tare da kayayyakin da ke iya kama wuta ba kuma bai kamata ya kasance kusa da inda wuta ke fitowa ba.
3) Ya kamata samfurin ya guji hasken rana kai tsaye da ruwan sama.
4) Ya kamata a cika kayan da aka yi amfani da su gaba ɗaya domin guje wa danshi da gurɓatawa.
5) Ya kamata a kare samfurin daga matsin lamba mai yawa da sauran lalacewar injiniya yayin ajiya.
ONE WORLD Ta Yi Alkawarin Samar Wa Abokan Ciniki Masu Inganci Wayoyi Da Kayan Kebul Da Ayyukan Fasaha Na Farko
Za ku iya neman samfurin samfurin kyauta na samfurin da kuke sha'awar wanda ke nufin kuna shirye ku yi amfani da samfurinmu don samarwa
Muna amfani da Bayanan Gwaji ne kawai da kuke son Ra'ayi da rabawa azaman Tabbatar da Halaye da Ingancin Samfura, sannan mu taimaka mana mu kafa Tsarin Kula da Inganci Mai Cikakke don Inganta Amincewar Abokan Ciniki da Manufar Siyayya, Don haka Da fatan za a sake tabbatar da hakan.
Za Ka Iya Cika Fom ɗin Da Ya Kamata Ka Nemi Samfura Kyauta
Umarnin Aikace-aikacen
1. Abokin Ciniki Yana da Asusun Isarwa na Gaggawa na Ƙasashen Duniya Ko da kuwa ba da son ransa ba (Ana iya dawo da kayan a cikin oda)
2. Cibiya ɗaya za ta iya neman samfurin kyauta guda ɗaya kawai na samfur ɗaya, kuma cibiya ɗaya za ta iya neman samfura har guda biyar na samfura daban-daban kyauta cikin shekara ɗaya
3. Samfurin yana ga Abokan Ciniki na Masana'antar Waya da Kebul ne kawai, kuma ga Ma'aikatan Dakunan Gwaji kawai don Gwajin Samarwa ko Bincike
Bayan ƙaddamar da fom ɗin, ana iya aika bayanan da kuka cike zuwa asalin DUNIYA ƊAYA don ƙarin bayani don tantance ƙayyadaddun samfura da kuma magance bayanan tare da ku. Kuma ana iya tuntuɓar ku ta waya. Da fatan za a karanta namutakardar kebantawaDon ƙarin bayani.