
An yi igiyar cika PP daga polypropylene mai inganci a matsayin babban kayan aiki. Bayan an fitar da shi da kuma raba shi da raga, yana samar da tsarin zare mai kama da na cibiyar sadarwa, kuma ana iya samar da shi ta hanyar da aka murɗe ko kuma ba a murɗe shi ba idan an buƙata.
A lokacin samar da kebul, yana cike gibin da ke cikin kebul yadda ya kamata, yana sa saman kebul ya zama zagaye da santsi, ta haka yana ƙara kamanni da daidaito gaba ɗaya.
A halin yanzu, polypropylene yana ba da kyakkyawan kwanciyar hankali na sinadarai, yana jure wa acid, alkalis, da danshi, yana tabbatar da cewa ba ya ruɓewa ko lalacewa yayin amfani da shi na dogon lokaci, yana kiyaye aikin kebul ɗin ya kasance daidai. Sifofinsa masu sauƙi, sassauƙa, kuma ba sa da hygroscopic suna ba shi damar kasancewa a wurinsa ba tare da zamewa ba, yana ba da tallafi mai inganci na dogon lokaci ga tsarin tsakiyar kebul.
ONE WORLD tana samar da nau'ikan igiyoyin polypropylene masu murɗewa da marasa murɗewa, waɗanda za a iya daidaita su da hanyoyin kera kebul daban-daban. Igiyar cika PP ɗinmu tana ba da waɗannan fasaloli masu ban mamaki:
1) Launi iri ɗaya da tsarki, ba shi da ƙazanta da gurɓatawa, yana tabbatar da aikin cikawa mai ɗorewa;
2) Yana samar da tsari mai rarrabawa daidai gwargwado tare da shimfiɗa haske, yana ba da kyakkyawan daidaitawar tsari;
3) Launi mai laushi, lanƙwasa mai sassauƙa, da kuma tauri mai yawa, wanda ke sa ya zama mai sauƙin sarrafawa da kuma juriya ga karyewa;
4) Daidaitaccen karkacewa, diamita mai karko, da kuma ingancin kebul ɗin da aka gama idan aka murɗe shi;
5) Yana da kyau kuma yana da ɗan ƙarami, ba ya sassautawa, yana tallafawa ingantaccen samarwa, adanawa, da jigilar kaya cikin sauri;
6) Kyakkyawan ƙarfin tensile da kwanciyar hankali na girma, yana tabbatar da aminci na dogon lokaci a cikin aikace-aikacen cika kebul daban-daban.
Ana amfani da shi musamman don cike gibin nau'ikan kebul daban-daban kamar kebul na wutar lantarki, kebul na sarrafawa, kebul na sadarwa, da sauransu.
| Yawan layi (Denier) | Faɗin fim ɗin tunani (mm) | Ƙarfin karyewa (N) | Tsawaitawar tsayi (%) |
| 8000 | 10 | ≥20 | ≥10 |
| 12000 | 15 | ≥30 | ≥10 |
| 16000 | 20 | ≥40 | ≥10 |
| 24000 | 30 | ≥60 | ≥10 |
| 32000 | 40 | ≥80 | ≥10 |
| 38000 | 50 | ≥100 | ≥10 |
| 45000 | 60 | ≥112 | ≥10 |
| 58500 | 90 | ≥150 | ≥10 |
| 80000 | 120 | ≥200 | ≥10 |
| 100000 | 180 | ≥250 | ≥10 |
| 135000 | 240 | ≥340 | ≥10 |
| 155000 | 270 | ≥390 | ≥10 |
| 200000 | 320 | ≥500 | ≥10 |
| Lura: Ƙarin bayani dalla-dalla, tuntuɓi ma'aikatan tallace-tallace. | |||
| Yawan layi (Denier) | Diamita bayan juyawa (mm) | Ƙarfin karyewa (N) | Tsawaitawar tsayi (%) |
| 300000 | 10 | ≥750 | ≥10 |
| 405000 | 12 | ≥1010 | ≥10 |
| 615600 | 14 | ≥1550 | ≥10 |
| 648000 | 15 | ≥1620 | ≥10 |
| 684000 | 16 | ≥1710 | ≥10 |
| 855000 | 18 | ≥2140 | ≥10 |
| 1026000 | 20 | ≥2565 | ≥10 |
| Lura: Ƙarin bayani dalla-dalla, tuntuɓi ma'aikatan tallace-tallace. | |||
Ana shirya igiyar PP bisa ga takamaiman bayanai daban-daban.
1) Marufi mara marufi: Ana ɗora igiyar PP a kan fakiti kuma an naɗe ta da fim ɗin naɗewa.
Girman pallet na katako: 1.1m*1.1m
2) Ƙaramin girma: Kowace na'urar cika PP guda 4 ko 6 ana saka ta a cikin jaka mai laushi, a sanya ta a kan faifan kuma a naɗe ta da fim ɗin naɗewa.
Girman pallet na katako: 1.1m*1.2m
3) Girman girma: Ana sanya igiyar cika PP mai murɗawa a cikin jaka mai laushi ko kuma a saka ta a cikin jaka mara nauyi.
Girman pallet na katako: 1.1m*1.4m
Nauyin da za a iya ɗauka a kan faletin: 500 Kgs / 1000 Kgs
1) Za a ajiye samfurin a cikin rumbun ajiya mai tsabta, busasshe kuma mai iska.
2) Bai kamata a tara kayan tare da kayayyakin da ke iya kama wuta ba kuma bai kamata ya kasance kusa da inda wuta ke fitowa ba.
3) Ya kamata samfurin ya guji hasken rana kai tsaye da ruwan sama.
4) Ya kamata a cika kayan da aka yi amfani da su gaba ɗaya domin guje wa danshi da gurɓatawa.
5) Ya kamata a kare samfurin daga matsin lamba mai yawa da sauran lalacewar injiniya yayin ajiya.
ONE WORLD Ta Yi Alkawarin Samar Wa Abokan Ciniki Masu Inganci Wayoyi Da Kayan Kebul Da Ayyukan Fasaha Na Farko
Za ku iya neman samfurin samfurin kyauta na samfurin da kuke sha'awar wanda ke nufin kuna shirye ku yi amfani da samfurinmu don samarwa
Muna amfani da Bayanan Gwaji ne kawai da kuke son Ra'ayi da rabawa azaman Tabbatar da Halaye da Ingancin Samfura, sannan mu taimaka mana mu kafa Tsarin Kula da Inganci Mai Cikakke don Inganta Amincewar Abokan Ciniki da Manufar Siyayya, Don haka Da fatan za a sake tabbatar da hakan.
Za Ka Iya Cika Fom ɗin Da Ya Kamata Ka Nemi Samfura Kyauta
Umarnin Aikace-aikacen
1. Abokin Ciniki Yana da Asusun Isarwa na Gaggawa na Ƙasashen Duniya Ko da kuwa ba da son ransa ba (Ana iya dawo da kayan a cikin oda)
2. Cibiya ɗaya za ta iya neman samfurin kyauta guda ɗaya kawai na samfur ɗaya, kuma cibiya ɗaya za ta iya neman samfura har guda biyar na samfura daban-daban kyauta cikin shekara ɗaya
3. Samfurin yana ga Abokan Ciniki na Masana'antar Waya da Kebul ne kawai, kuma ga Ma'aikatan Dakunan Gwaji kawai don Gwajin Samarwa ko Bincike
Bayan ƙaddamar da fom ɗin, ana iya aika bayanan da kuka cike zuwa asalin DUNIYA ƊAYA don ƙarin bayani don tantance ƙayyadaddun samfura da kuma magance bayanan tare da ku. Kuma ana iya tuntuɓar ku ta waya. Da fatan za a karanta namutakardar kebantawaDon ƙarin bayani.