
Ripcords sun dace da nau'ikan kebul daban-daban, gami da kebul na wutar lantarki, kebul na sadarwa, kebul na cibiyar sadarwa, kebul na coaxial, da sauransu. Tsarin su yana ba da damar cire murfin waje na kebul ko rufin da sauri ba tare da lalata masu jagoranci na ciki ba. An yi su da kayan aiki masu ƙarfi, suna nuna kyakkyawan juriya kuma suna kiyaye ingantaccen aiki koda ta hanyar amfani da yawa. Yawanci, ripcords suna samuwa a launuka biyu, fari da rawaya, don biyan buƙatun mai amfani.
Ripcord ɗin da muke bayarwa yana da waɗannan halaye:
1) Ana murɗa ripcord ɗin tare ta amfani da zaren polyester masu ƙarfi da yawa, wanda hakan ke ƙara ƙarfin ɗaurewar kebul ɗin yadda ya kamata.
2) Ripcord ɗin yana da wani shafi mai mai, wanda hakan ke sa ya yage cikin sauƙi.
| Abu | Naúrar | Sigogi na fasaha | |
| Yawan Layi | Dtex | 2000 | 3000 |
| Ƙarfin Karya | N | ≥90 | ≥180 |
| Ƙarawa | % | ≥10 | ≥10 |
| Juyawar | m | 165±5 | 165±5 |
| Lura: Ƙarin bayani dalla-dalla, tuntuɓi ma'aikatan tallace-tallace. | |||
ONE WORLD Ta Yi Alkawarin Samar Wa Abokan Ciniki Masu Inganci Wayoyi Da Kayan Kebul Da Ayyukan Fasaha Na Farko
Za ku iya neman samfurin samfurin kyauta na samfurin da kuke sha'awar wanda ke nufin kuna shirye ku yi amfani da samfurinmu don samarwa
Muna amfani da Bayanan Gwaji ne kawai da kuke son Ra'ayi da rabawa azaman Tabbatar da Halaye da Ingancin Samfura, sannan mu taimaka mana mu kafa Tsarin Kula da Inganci Mai Cikakke don Inganta Amincewar Abokan Ciniki da Manufar Siyayya, Don haka Da fatan za a sake tabbatar da hakan.
Za Ka Iya Cika Fom ɗin Da Ya Kamata Ka Nemi Samfura Kyauta
Umarnin Aikace-aikacen
1. Abokin Ciniki Yana da Asusun Isarwa na Gaggawa na Ƙasashen Duniya Ko da kuwa ba da son ransa ba (Ana iya dawo da kayan a cikin oda)
2. Cibiya ɗaya za ta iya neman samfurin kyauta guda ɗaya kawai na samfur ɗaya, kuma cibiya ɗaya za ta iya neman samfura har guda biyar na samfura daban-daban kyauta cikin shekara ɗaya
3. Samfurin yana ga Abokan Ciniki na Masana'antar Waya da Kebul ne kawai, kuma ga Ma'aikatan Dakunan Gwaji kawai don Gwajin Samarwa ko Bincike
Bayan ƙaddamar da fom ɗin, ana iya aika bayanan da kuka cike zuwa asalin DUNIYA ƊAYA don ƙarin bayani don tantance ƙayyadaddun samfura da kuma magance bayanan tare da ku. Kuma ana iya tuntuɓar ku ta waya. Da fatan za a karanta namutakardar kebantawaDon ƙarin bayani.