Tef ɗin Nailan Mai Nuni Mai Zurfi

Kayayyaki

Tef ɗin Nailan Mai Nuni Mai Zurfi

Tef ɗin Nailan Mai Nuni Mai Zurfi

Tef ɗin nailan mai ɗaukar zafi, mafi kyawun mafita ga buƙatun kebul ɗinka. Tare da ingantaccen watsa wutar lantarki da kuma juriya mai yawa, kebul ɗinka za a kare su kuma su yi aiki da kyau. Gwada shi a yau!


  • IYAWAR SAMARWA:7000t/shekara
  • SHARUƊƊAN BIYA:T/T, L/C, D/P, da sauransu.
  • LOKACIN ISARWA:Kwanaki 15-20
  • LODA KWANTE:12t / 20GP, 26t / 40GP
  • jigilar kaya:Ta Teku
  • TASHA TA LOADING:Shanghai, China
  • Lambar HS:5603131000
  • Ajiya:Watanni 6
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Gabatarwar Samfuri

    An yi tef ɗin nailan mai rabin-gudanarwa ne da zare mai tushen nailan wanda aka lulluɓe a ɓangarorin biyu da wani sinadari mai rabin-gudanarwa tare da kayan lantarki iri ɗaya, wanda ke da ƙarfi mai kyau da kuma kayan aikin rabin-gudanarwa.
    A tsarin samar da kebul na wutar lantarki mai matsakaicin ƙarfi da babban ƙarfin lantarki, saboda iyakancewar tsarin kera, babu makawa akwai wurare masu kaifi ko kuma buɗaɗɗen haske a saman waje na jagorar.

    Filin lantarki na waɗannan tips ko protrusions yana da girma sosai wanda ba makawa zai sa tips ko protrusions su saka cajin sarari a cikin rufi. Cajin sararin da aka yi wa allura zai haifar da tsufa na bishiyar lantarki mai rufi. Domin rage yawan filin lantarki a cikin kebul, inganta rarrabawar damuwa a cikin da wajen Layer mai rufi, da kuma ƙara ƙarfin lantarki na kebul, ana buƙatar ƙara Layer mai kariya tsakanin tsakiyar mai watsawa da Layer mai rufi, da kuma tsakanin Layer mai rufi da Layer na ƙarfe.
    Dangane da kariyar na'urar lantarki ta hanyar amfani da kebul na wutar lantarki mai girman 500mm2 zuwa sama, ya kamata a haɗa shi da haɗin tef mai ɗaukar wutar lantarki da kuma Layer mai ɗaukar wutar lantarki da aka fitar. Saboda ƙarfinsa mai yawa da kuma halayensa na ɗaukar wutar lantarki, tef ɗin nailan mai ɗaukar wutar lantarki ya dace musamman don naɗe Layer mai ɗaukar wutar lantarki a kan babban mai ɗaukar wutar lantarki. Ba wai kawai yana ɗaure mai ɗaukar wutar lantarki ba kuma yana hana babban mai ɗaukar wutar lantarki sassautawa yayin aikin samarwa, har ma yana taka rawa a cikin tsarin fitar da wutar lantarki da haɗa wutar lantarki, yana hana babban ƙarfin lantarki ya sa kayan rufin ya matse cikin gibin mai ɗaukar wutar lantarki, wanda ke haifar da fitar da tip, kuma a lokaci guda yana da tasirin daidaita filin wutar lantarki.
    Ga kebul na wutar lantarki mai yawan tsakiya, ana iya naɗe tef ɗin nailan mai rabin-gudanarwa a kusa da tsakiyar kebul a matsayin layin rufi na ciki don ɗaure tsakiyar kebul ɗin da kuma daidaita filin lantarki.

    halaye

    Tef ɗin nailan mai ɗaukar hoto mai semi-gudanarwa wanda kamfaninmu ya samar yana da halaye masu zuwa:
    1) Fuskar ta yi lebur, ba ta da wrinkles, ƙuraje, walƙiya da sauran lahani;
    2) Zaren yana rarraba daidai gwargwado, foda mai toshe ruwa da tef ɗin tushe an haɗa su sosai, ba tare da cirewa da cire foda ba;
    3) Ƙarfin injina mai ƙarfi, mai sauƙin naɗewa da sarrafa naɗewa a tsayi;
    4) Ƙarfin hygroscopicity, babban saurin faɗaɗawa, saurin faɗaɗawa da kwanciyar hankali mai kyau na gel;
    5) Juriyar saman da juriyar girma ƙanana ne, wanda zai iya raunana ƙarfin filin lantarki yadda ya kamata;
    6) Kyakkyawan juriyar zafi, juriyar zafin jiki mai sauri, da kebul na iya kiyaye aiki mai kyau a yanayin zafi mai sauri;
    7) Ingantaccen daidaiton sinadarai, babu wani abu mai lalata, yana da juriya ga ƙwayoyin cuta da zaizayar mold.

    Aikace-aikace

    Ya dace da naɗewa da kuma kare layin kariya na semi-conductive da kuma tsakiyar kebul na babban mai jagoran sashe na kebul na wutar lantarki mai matsakaicin ƙarfi da babban ƙarfin lantarki da kuma babban ƙarfin lantarki mai matuƙar ƙarfi.

    Sigogi na Fasaha

    Kauri mara iyaka
    (μm)
    Ƙarfin Taurin Kai
    (MPa)
    Ƙarfin Gyara
    (%)
    Ƙarfin Dielectric
    (V/μm)
    Wurin narkewa
    (℃)
    12 ≥170 ≥50 ≥208 ≥256
    15 ≥170 ≥50 ≥200
    19 ≥150 ≥80 ≥190
    23 ≥150 ≥80 ≥174
    25 ≥150 ≥80 ≥170
    36 ≥150 ≥80 ≥150
    50 ≥150 ≥80 ≥130
    75 ≥150 ≥80 ≥105
    100 ≥150 ≥80 ≥90
    Lura: Ƙarin bayani dalla-dalla, tuntuɓi ma'aikatan tallace-tallace.

    Marufi

    Ana naɗe tef ɗin nailan mai ɗan jurewa a cikin jakar fim mai hana danshi, sannan a saka shi a cikin kwali a lulluɓe shi da faifan allo, sannan a ƙarshe a naɗe shi da fim ɗin naɗewa.
    Girman kwali: 55cm*55cm*40cm.
    Girman fakitin: 1.1m*1.1m*2.1m.

    Ajiya

    (1) Za a ajiye samfurin a cikin rumbun ajiya mai tsabta, busasshe kuma mai iska.
    (2) Bai kamata a tara kayan da ke da sinadarai masu ƙonewa da kuma sinadarai masu ƙarfi na oxidant ba, kuma bai kamata ya kasance kusa da inda wuta ke fitowa ba.
    (3) Ya kamata samfurin ya guji hasken rana kai tsaye da ruwan sama.
    (4) Ya kamata a cika kayan da aka yi amfani da su don guje wa danshi da gurɓatawa.
    (5) Za a kare samfurin daga matsin lamba mai tsanani da sauran lalacewar injiniya yayin ajiya.
    (6) Lokacin adana samfurin a yanayin zafi na yau da kullun shine watanni 6 daga ranar da aka samar. Fiye da watanni 6, ya kamata a sake duba samfurin kuma a yi amfani da shi kawai bayan an wuce binciken.

    Ra'ayi

    martani1-1
    martani2-1
    martani3-1
    martani4-1
    ra'ayi5-1

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi
    x

    SHARUƊƊAN SAMFURI KYAUTA

    ONE WORLD Ta Yi Alkawarin Samar Wa Abokan Ciniki Masu Inganci Wayoyi Da Kayan Kebul Da Ayyukan Fasaha Na Farko

    Za ku iya neman samfurin samfurin kyauta na samfurin da kuke sha'awar wanda ke nufin kuna shirye ku yi amfani da samfurinmu don samarwa
    Muna amfani da Bayanan Gwaji ne kawai da kuke son Ra'ayi da rabawa azaman Tabbatar da Halaye da Ingancin Samfura, sannan mu taimaka mana mu kafa Tsarin Kula da Inganci Mai Cikakke don Inganta Amincewar Abokan Ciniki da Manufar Siyayya, Don haka Da fatan za a sake tabbatar da hakan.
    Za Ka Iya Cika Fom ɗin Da Ya Kamata Ka Nemi Samfura Kyauta

    Umarnin Aikace-aikacen
    1. Abokin Ciniki Yana da Asusun Isarwa na Gaggawa na Ƙasashen Duniya Ko da kuwa ba da son ransa ba (Ana iya dawo da kayan a cikin oda)
    2. Cibiya ɗaya za ta iya neman samfurin kyauta guda ɗaya kawai na samfur ɗaya, kuma cibiya ɗaya za ta iya neman samfura har guda biyar na samfura daban-daban kyauta cikin shekara ɗaya
    3. Samfurin yana ga Abokan Ciniki na Masana'antar Waya da Kebul ne kawai, kuma ga Ma'aikatan Dakunan Gwaji kawai don Gwajin Samarwa ko Bincike

    KUNSHIN SAMFURI

    FOM ƊIN BUƘATAR SAMFURI KYAU

    Da fatan za a shigar da takamaiman samfuran da ake buƙata, ko kuma a yi bayani a taƙaice game da buƙatun aikin, za mu ba da shawarar samfuran a gare ku.

    Bayan ƙaddamar da fom ɗin, ana iya aika bayanan da kuka cike zuwa asalin DUNIYA ƊAYA don ƙarin bayani don tantance ƙayyadaddun samfura da kuma magance bayanan tare da ku. Kuma ana iya tuntuɓar ku ta waya. Da fatan za a karanta namutakardar kebantawaDon ƙarin bayani.