1. Tsarin kebul na wutar lantarki na ADSS
Tsarin kebul na wutar lantarki na ADSS ya ƙunshi sassa uku: tsakiyar fiber, layin kariya da kuma murfin waje. Daga cikinsu, tsakiyar fiber shine babban ɓangaren kebul na wutar lantarki na ADSS, wanda galibi ya ƙunshi zare, kayan ƙarfafawa da kayan rufi. Tsarin kariya shine Layer mai rufi a wajen tsakiyar fiber don kare zare da tsakiyar fiber. Tsarin waje shine Layer mafi tsayi na dukkan kebul kuma ana amfani da shi don kare dukkan kebul.
2. Kayan kebul na wutar lantarki na ADSS
(1)Zaren gani
Fiber na gani shine babban ɓangaren kebul na wutar lantarki na ADSS, wani sinadari ne na musamman wanda ke watsa bayanai ta hanyar haske. Babban kayan fiber na gani sune silica da alumina, da sauransu, waɗanda ke da ƙarfin juriya da ƙarfin matsi. A cikin kebul na wutar lantarki na ADSS, ana buƙatar a ƙarfafa fiber ɗin don haɓaka ƙarfin juriya da ƙarfin matsi.
(2) Kayan ƙarfafawa
Kayan da aka ƙarfafa su kayan da aka ƙara ne don ƙara ƙarfin kebul na wutar lantarki na ADSS, yawanci ana amfani da su kamar fiberglass ko carbon fiber. Waɗannan kayan suna da ƙarfi da tauri mai yawa, wanda zai iya ƙara ƙarfin tauri da ƙarfin matsi na kebul yadda ya kamata.
(3) Kayan shafa
Kayan shafawa wani yanki ne na kayan da aka shafa a saman zare mai gani domin kare shi. Kayan shafawa na yau da kullun acrylates ne, da sauransu. Waɗannan kayan suna da juriyar lalacewa da juriyar tsatsa, kuma suna iya kare zare mai gani yadda ya kamata.
(4) Tsarin kariya
Tsarin kariya wani Layer ne na kariya da aka ƙara don kare kebul na gani. Yawanci ana amfani da su ne polyethylene, polyvinyl chloride da sauran kayan. Waɗannan kayan suna da kyawawan kaddarorin kariya da juriya ga tsatsa, waɗanda zasu iya kare zare da tsakiyar zare daga lalacewa da kuma tabbatar da ingantaccen aikin kebul.
(5) Murfin waje
Murfin waje shine kayan waje da aka ƙara don kare dukkan kebul ɗin. Yawancin lokaci ana amfani da su azaman polyethylene,polyvinyl chlorideda sauran kayayyaki. Waɗannan kayan suna da kyakkyawan juriya ga lalacewa da tsatsa kuma suna iya kare dukkan kebul ɗin yadda ya kamata.
3. Kammalawa
A taƙaice, kebul na wutar lantarki na ADSS yana amfani da tsari da kayan aiki na musamman, wanda ke da ƙarfi da juriya ga ɗaukar iska. Bugu da ƙari, ta hanyar tasirin haɗin kai na zare na gani, kayan da aka ƙarfafa, rufi da jaket masu layuka da yawa, kebul na gani na ADSS sun yi fice a cikin shimfidawa da kwanciyar hankali na nesa a cikin mawuyacin yanayi, suna ba da sadarwa mai inganci da aminci ga tsarin wutar lantarki.
Lokacin Saƙo: Oktoba-28-2024
