Ta yaya masana'antun kebul za su iya inganta ƙimar wucewar gwaje-gwajen juriyar wuta na kebul masu jure wuta?

Fasaha Press

Ta yaya masana'antun kebul za su iya inganta ƙimar wucewar gwaje-gwajen juriyar wuta na kebul masu jure wuta?

A cikin 'yan shekarun nan, amfani da kebul masu jure wuta yana ƙaruwa. Wannan ƙaruwar ta faru ne saboda masu amfani da su sun fahimci aikin waɗannan kebul. Saboda haka, adadin masana'antun da ke samar da waɗannan kebul ɗin ya ƙaru. Tabbatar da kwanciyar hankali da ingancin kebul masu jure wuta na dogon lokaci yana da matuƙar muhimmanci.

Yawanci, wasu kamfanoni suna fara samar da gwajin samfuran kebul masu jure wuta sannan su aika su don dubawa ga hukumomin gano wuta na ƙasa da suka dace. Bayan samun rahotannin ganowa, suna ci gaba da samar da kayayyaki da yawa. Duk da haka, wasu masana'antun kebul sun kafa nasu dakunan gwaje-gwajen gwajin juriyar wuta. Gwajin juriyar wuta yana aiki azaman binciken sakamakon samar da kebul. Tsarin samarwa iri ɗaya na iya haifar da ƙananan bambance-bambancen aiki a lokuta daban-daban. Ga masana'antun kebul, idan ƙimar wucewar gwaje-gwajen juriyar wuta don kebul masu jure wuta ya kai kashi 99%, akwai haɗarin aminci na kashi 1%. Wannan haɗarin kashi 1% ga masu amfani yana fassara zuwa haɗari 100%. Don magance waɗannan matsalolin, mai zuwa yana tattauna yadda za a inganta ƙimar wucewar gwaje-gwajen juriyar wuta na kebul masu jure wuta daga fannoni kamaralbarkatun ƙasa, zaɓin jagoran jagora, da kuma sarrafa tsarin samarwa:

1. Amfani da Masu Gudanar da Tagulla

Wasu masana'antun suna amfani da na'urorin lantarki masu lulluɓe da tagulla a matsayin tushen wutar lantarki. Duk da haka, don kebul masu jure wa wuta, ya kamata a zaɓi na'urorin lantarki masu lulluɓe da tagulla maimakon na'urorin lantarki masu lulluɓe da tagulla.

2. Fifiko ga Masu Gudanar da Zagaye Masu Ƙaramin Tafiye-tafiye

Ga ƙwanƙolin madubi mai siffar axial,tef ɗin micaNaɗewa yana da matsewa a kowane bangare bayan naɗewa. Saboda haka, don tsarin naɗawa na kebul masu jure wa wuta, ya fi kyau a yi amfani da ƙananan naɗawa masu zagaye.

Dalilan sune: Wasu masu amfani sun fi son tsarin jagora mai tsari mai laushi wanda ya makale, wanda ke buƙatar kamfanoni su yi magana da masu amfani game da canzawa zuwa ƙananan masu juyi don samun aminci a amfani da kebul. Tsarin mai laushi ko juyawa sau biyu yana haifar da lalacewa cikin sauƙi ga na'urorin lantarki.tef ɗin mica, wanda hakan ya sa bai dace da masu amfani da kebul masu jure wa wuta ba. Duk da haka, wasu masana'antun suna ganin ya kamata su cika buƙatun masu amfani da kebul masu jure wa wuta, ba tare da fahimtar cikakkun bayanai masu dacewa ba. Kebul suna da alaƙa da rayuwar ɗan adam, don haka dole ne kamfanonin kera kebul su bayyana wa masu amfani da batutuwan fasaha da suka dace.

Ba a ba da shawarar masu amfani da siffa mai siffar fan ba saboda rarraba matsin lamba akantef ɗin micaNaɗewa da na'urorin lantarki masu siffar fanka ba su daidaita ba, wanda hakan ke sa su zama masu saurin kamuwa da karo, wanda hakan ke rage aikin lantarki. Bugu da ƙari, daga hangen nesa na farashi, kewayen sashe na tsarin na'urar lantarki mai siffar fanka ya fi na na'urar lantarki mai zagaye girma, wanda ke ƙara yawan amfani da tef ɗin mica mai tsada. Duk da cewa diamita na waje na kebul mai tsari mai zagaye yana ƙaruwa, kuma akwai ƙaruwar amfani da kayan murfin PVC, dangane da farashi gabaɗaya, kebul na tsarin da'ira har yanzu yana da inganci sosai. Saboda haka, bisa ga binciken da ke sama, daga hangen nesa na fasaha da tattalin arziki, ɗaukar na'urar lantarki mai tsari mai zagaye ya fi dacewa da kebul na wutar lantarki mai jure wuta.

耐火实验

Lokacin Saƙo: Disamba-07-2023