Hanyoyin Gina Ƙasa na Kebul na OPGW

Fasaha Press

Hanyoyin Gina Ƙasa na Kebul na OPGW

opgw

Gabaɗaya, don gina hanyoyin sadarwa na fiber optic dangane da layukan watsawa, ana tura kebul na gani a cikin wayoyin ƙasa na layukan watsawa masu ƙarfin lantarki mai ƙarfi. Wannan shine ƙa'idar aikace-aikacenKebul na gani na OPGWKebulan OPGW ba wai kawai suna aiki ne don yin ƙasa da sadarwa ba, har ma suna taka muhimmiyar rawa wajen watsa wutar lantarki mai ƙarfin lantarki. Idan akwai matsaloli game da hanyoyin ƙasa na kebul na gani na OPGW, aikinsu na iya shafar.

 

Da farko, a lokacin da ake cikin yanayi na tsawa, wayoyin OPGW na iya fuskantar matsaloli kamarTsarin kebulwarwatsewa ko karyewa sakamakon walƙiya a kan wayar ƙasa, wanda hakan ke rage tsawon rayuwar kebul na gani na OPGW. Saboda haka, amfani da kebul na gani na OPGW dole ne a yi shi bisa tsauraran matakan ƙasa. Duk da haka, rashin ilimi da ƙwarewar fasaha a fannin aiki da kula da kebul na OPGW yana sa ya zama da wahala a kawar da matsalolin ƙasa marasa kyau. Sakamakon haka, kebul na gani na OPGW har yanzu yana fuskantar barazanar walƙiya.

 

Akwai hanyoyi guda huɗu na amfani da kebul na gani na OPGW:

 

Hanya ta farko ta ƙunshi gina hasumiyar kebul na gani ta OPGW ta hanyar hasumiya tare da hasumiyar wayoyin juyawa ta hanyar hasumiya.

 

Hanya ta biyu ita ce a yi amfani da hasumiyar kebul na gani ta OPGW ta hanyar hasumiya, yayin da a yi amfani da wayoyin karkatarwa a wuri guda.

 

Hanya ta uku ta haɗa da yin amfani da kebul na gani na OPGW a wuri ɗaya, tare da yin amfani da kebul na juyawa a wuri ɗaya.

 

Hanya ta huɗu ta ƙunshi rufe dukkan layin kebul na gani na OPGW da kuma sanya wayoyin karkatarwa a wuri ɗaya.

 

Idan duka kebul na gani na OPGW da wayoyin karkatarwa suka yi amfani da hanyar ƙasa ta hasumiya-by-hasumiya, ƙarfin wutar lantarki da aka haifar a wayar ƙasa zai yi ƙasa, amma amfani da wutar lantarki da wayar ƙasa zai yi yawa.

 


Lokacin Saƙo: Disamba-29-2023